



AMBASHA ISLAMIC HIGH SCHOOL

P.O BOX 170 Mob. 0677091953/0677091954 Shengeiuu – Wete Pemba

Email: ambashaislamic1@gmail.com

FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA 2025

1. MAELEZO BINAFSI

Picha ya
hivi
karibuni

a) Majina

Jina la Mtoto	Jina la Baba	Jina la Babu / Ukoo

Fomu Na.....

b) Tarehe ya kuzaliwa

Tarehe	Mwezi	Mwaka	Umri (Miaka)

c) Nimemaliza darasa la saba mwaka 20..... Katika shule ya Msingi

d) Je, shule hiyo ni ya kawaida au English Medium?

e) Unaishi na Baba/Mama/Mlezi? Kama ni Mlezi jina lake.....

f) Uhusiano (Mjomba/Dada nk).....

g) Mahali Baba/Mlezi anapoishi: Mkoa.....Wilaya.....
Mtaa/Kijiji..... Namba ya nyumba..... Namba ya simu yenye whatsapp
..... Barua pepe (e-mail).....
S.L.P.....

h) Je umesoma Madrasa/Chuo? Ndio / HapanaMadrasa inaitwaje?.....

i) Eleza kwa ufupi ulichojifunza Madrasa (Mfano: Kusoma Qur'an, Hadith n.k)

Je unaweza kusoma Qur'an? Weka tiki (✓) katika jedwali kwa mujibu wa uwezo wako wa kusoma Qur'an.

Msahafu wote	Juzuu chache	Juzuu 'Ammu tu	Sura chache	Sijui kabisa

Je umehifadhi Qur'an? Ndio/Hapana.....taja Juzuu/Sura ulizohifadhi.....

2. ULIPAJI WA ADA

Ada kwa mwaka 2024 ni TZS 2,100,000 (Milioni Mbili na laki moja tu). Inaweza kulipwa yote au kwa awamu nne kama ifuatavyo:

Awamu	Muda wa kulipa	Kiasi
Awamu ya kwanza	Tarehe 15/12/2024	TZS 700,000.00
Awamu ya Pili	Tarehe 01/03/2025	TZS 600,000.00
Awamu ya Tatu	Tarehe 15/06/2025	TZS 400,000.00
Awamu ya Nne	Tarehe 01/09/2025	TZS 400,000.00
JUMLA		TZS 2,100,000/=

3. **UTHIBITISHO:** Kwa jina la Allah (S.W) nathibitisha kwamba taarifa nilizojaza ni kweli na sahihi. Sahihi ya Mzazi/Mlezi.....Tarehe.....

4. MAELEKEZO MUHIMU

- 4.1. Shule hii ni ya Kiislamu ya bweni inayotoa Taaluma na Malezi bora ya Kiislamu.
- 4.2. Masomo yanayofundishwa ni Qur'an (hifdh, tafsiri na mafunzo), Elimu ya Dini ya Kiislamu, Kiarabu, Basic Mathematics, Kiswahili, English, Physics, Chemistry, Biology, Geography, History, Civics, Commerce, Book Keeping na Computer Application.
- 4.3. Ipo Programu nzuri (Programu ya malezi) ya kuwalea watoto kuwa na tabia nzuri ya Kiislamu (Akhlaq).
- 4.4. Ipo programu nzuri ya kitaaluma (Programu ya SAMI HD1) inayowawezesha wanafunzi wote hata wenye uwezo mdogo kitaaluma kufaulu vizuri mitihani ya Taifa.
- 4.5. Mtihani wa usaili (Interview) utafanyika kila Jumamosi kuanzia tarehe 16/09/2024. Mtihani utaanza saa tatu kamili (3:00) asubuhi. Mtihani utajumuisha masomo ya Maarifa ya Uislamu, Hisabati/Mathematics na English kwa kufuata mtaala wa elimu ya msingi.
- 4.6. Mtihani utafanyika shuleni Ambasha Islamic na katika vituo mbalimbali mikoani. Kama mwanafunzi yupo nje ya Pemba, Piga simu kwa mkuu wa shule umueleze alipo mtoto ili akuelekeze kituo cha mtihani kilicho karibu na alipo mtoto. Kwa wakazi wa Unguja kituo ni Zanzibar Noor Islamic Academy – Fuoni Kibondemzungu na kwa wakazi wa Dar es Salaam, Kituo ni Ubungo Islamic High School Riverside Ubungo Kibangu.
- 4.7. Mwanafunzi afike kituo cha Mtihani saa 2:30 asubuhi akiwa na Fomu yake ikiwa imejazwa na kubandikwa picha ndogo (Passport Size).
- 4.8. Mwanafunzi atapatiwa matokeo yake baada ya kufanya mtihani kupitia namba ya simu ya Mzazi / Mlezi.
- 4.9. Gharama ya fomu ni shilingi elfu kumi (10,000/=)

5. **MAWASILIANO:** Mkuu wa shule: 0677 091 953 / 0677 091 954
Makamu mkuu wa shule: 0677 091 955

WABILLAH TAWFIIQ