AMBASHA ISLAMIC HIGH SCHOOL

P.O BOX 170 Mob. 0677091953/0677091954 Shenegeiuu — Wete Pemba
Email: ambashaislamicil@gmail.com

s oy

FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA PRIMARY 2025 DARASA LA PICHA

(Fomu hii ijazwe na Mzazi/Mlezi)

1.(a) Majina

Jina la Mtoto Jina la Baba Jina la Babu/Ukoo

(b) Tarehe ya kuzaliwa
Tarehe

Mwezi Mwaka umri

(c) Amemaliza Shule ya maandalizi Mwaka.................. shuleya .........ooee i,

2.0INA 1A MZAZIIMIBZI. ...
Mahali anapoishi(Mkoa)........................ (Wilaya).................. (Mtaa/Shehia).........
Namba ya Simu ya WhatSApPp......c.oveviieriiniiniiiannn, Email..............o.o.

Kiwango chake Cha elimu. ..........oouiii i e
KAzl @NaYOTanya. .. ...ooviiii i
Mahali anapofanyia Kazi............c.o.oeiiiiii e

4. ADA YA MASOMO NA AWAMU ZA MALIPO
Ada kwa mwaka ni 420,000/= na inaweza kulipwa yote au kwa awamu nne kama ifuatavyo:

Awamu Mwezi Ada
Awamu ya Kwanza Desemba 20. 2024 120,000
Awamu ya Pili Machi 02. 2025 100,000
Awamu ya Tatu Juni 01. 2025 100,000
Awamu ya Nne Septemba 01. 2025 100,000
Jumla 420,000/=

Muhimu:

1. Shule hii ni ya Kiislamu inayotoa taaluma na Malezi bora.
. Shule ni ya kutwa. (kwenda na kurudi) wataondoka shuleni mchana baada ya swala ya adhuhuri.
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3. Masomo ya madrasa watasoma hapohapo

4. Fomu irudishwe ikiwa Imejazwa kikamilifu na kubandikwa picha pamoja na
stakabadhi ya malipo ya fomu.

6. Gharama ya Fomu ni Shs 10,000/=tu
Kwa maelezo Zaidi wasiliana nasi kwa simu na WhatsApp namba;

+255 677 091 953 / +255 677 091 954

WabillahTauf



